ขั้วต่อจ่ายไฟแบบกันน้ำ 20AWG - 12AWG พร้อมปลั๊กชายหญิง
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: Jnicon
ได้รับการรับรอง: CE,TUV,UL,RoHS
หมายเลขรุ่น: ขั้วต่อมุมฉาก
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 100 (ตัวอย่าง 10 คู่)
ราคา: negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องส่งออกที่มีคุณภาพสูง
เวลาการส่งมอบ: 3 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, Paypal, L / C, Wester N Union
สามารถในการผลิต: 10000 / วัน
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ชื่อผลิตภัณฑ์: ขั้วต่อกันน้ำมุมขวา จัดอันดับปัจจุบัน: 20A สูงสุด
ข้อมูลจำเพาะของสายเคเบิล: 20AWG-12AWG เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล: สูงสุด 12 มม.
การรับประกัน: 5 ปี ระดับกันน้ำ: IP67
เน้น:
ปลั๊กไฟกันน้ำ
ขั้วต่อสายไฟแบบวงกลม
ขั้วต่อสายไฟกันน้ำมุมขวา
2pin จาก 90 ปริญญาขั้วต่อสายไฟกันน้ำกับปลั๊กตัวเมีย IP67
รายละเอียดสินค้า:
1. Multicore เป็นตัวเลือกเช่น 2 pin, 3pin ... และอื่น ๆ
2. เชื่อมต่อมุมขวา overmolded
4. รับรอง: UL, TUV, RoHs, CQC, CE
5. กระแสสูงสุด: 20A / 300V
6. ระดับการป้องกัน IP67
ข้อมูลพื้นฐาน :
โหมดการเชื่อมต่อ: กดดึงขั้วต่อกันน้ำล็อคล็อค
รูปร่างของตัวเชื่อมต่อ: ขั้วต่อมุมขวา (90 องศา)
ประเภทการเชื่อมต่อ: Assembly / Panel mount / overmolded connector
ขั้วต่อสี: ดำ, น้ำเงิน, เหลือง
ระดับกันน้ำ: IP67
ข้อมูลทางเทคนิค:
ข้อกำหนดสายเคเบิล: 20AWG-12AWG
สายเส้นผ่าศูนย์กลางช่วง: 4.5mm-12mm
จัดอันดับปัจจุบัน (A): 20A
แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน (AC.V.rms): 500V
ทนต่อแรงดันไฟฟ้า (AC.V) 1 นาที: 1500V
แอพลิเคชันอุตสาหกรรม:
อุปกรณ์เวที สมาร์ทกริด หลอดไฟ LED
อุปกรณ์ทางการแพทย์ แบตเตอรี่ การทำงานอัตโนมัติ
อุปกรณ์พลังงานแสงอาทิตย์ อุปกรณ์จัดส่ง การเกษตร
อุปกรณ์ไฟฟ้ากำลัง อุปกรณ์ยานพาหนะ Ebike / รถจักรยานยนต์
เรตติ้งและรีวิว
คะแนนโดยรวม
5.0
จาก 50 รีวิวสำหรับผู้ขายรายนี้
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมด
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%
รีวิวทั้งหมด
รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen Jnicon Technology Co., Ltd.
ผู้ติดต่อ: Ms. Carly Lu
ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
ขั้วต่อแบบวงกลมกันน้ำ
ขั้วต่อกันน้ำแบบวง 2 ขาช่องเสียบสายเคเบิลแบบวง 50A 500V
20A คอนเนคเตอร์แบบกันน้ำ 3 ขา, ตัวเชื่อมต่อแบบวงกลม M19 IP68
ขั้วต่อกันน้ำแบบวงรอบ 5 พิน, สายไฟตัวเชื่อมต่อแบบวง M25 IP67
ตัวป้องกันฝุ่น IP67 ขั้วต่อ M19 3 เพาเวอร์ 2 สัญญาณความต้านทานการยืดที่ดี
ขั้วต่อสายไฟกันน้ำ
IP67 ขั้วต่อสายไฟกันน้ำพร้อมสายเคเบิล, ขั้วต่อสายไฟ 20A
ขั้วต่อจ่ายไฟกันน้ำ 30A 500V, ขั้วต่อสายไฟ Jnicon ของแผงเมาท์
ขั้วต่อไฟ LED กันน้ำ Jnicon, ขั้วต่อ M15 กันน้ำ 4 ทางแบบขนาน
ขั้วต่อ Data Waterproof
M16 IP68 ขั้วต่อ Data Waterproof, IP68 ขั้วต่อ Waterproof Male Female
แผงชนิดกันน้ำการเชื่อมต่อข้อมูล IP67 5A 12 ขาชายหญิงเสียบกับซ็อกเก็ต